tvMitom
more
Vị trí hiện tại : Mitom tv > SER Prva Liga
SER Prva Liga
Bảng xếp hạng Thứ hạng 1 Phân số 45
OFK Beograd /static/images/s130/point-arrow.png

SER Prva Liga Lịch thi đấu

12.01 19:00
Proleter logoProleter

-

Indjija logoIndjija

-

12.02 23:00
Metalac Gornji Milanovac logoMetalac Gornji Milanovac

-

Kolubara logoKolubara

-

12.02 23:00
FK Dubocica logoFK Dubocica

-

FK Graficar Beograd logoFK Graficar Beograd

-

12.02 23:00
Jedinstvo UB logoJedinstvo UB

-

Tekstilac logoTekstilac

-

12.02 23:00
Macva Sabac logoMacva Sabac

-

Semendrija 1924 logoSemendrija 1924

-

12.02 23:00
FK Radnicki Novi Belgrad logoFK Radnicki Novi Belgrad

-

OFK Beograd logoOFK Beograd

-

12.02 23:00
Sevojno Uzice logoSevojno Uzice

-

FK Radnicki Sremska Mitrovica logoFK Radnicki Sremska Mitrovica

-

12.02 23:00
FK Vrsac logoFK Vrsac

-

Mladost Novi Sad logoMladost Novi Sad

-

12.10 22:00
Kolubara logoKolubara

-

Jedinstvo UB logoJedinstvo UB

-

12.10 23:00
Indjija logoIndjija

-

FK Vrsac logoFK Vrsac

-

Hiển thị thêm trận đấu >
thứ
CLB
Số trận
W/D/L
W/L
Điểm
1
OFK Beograd logoOFK Beograd
18
14/3/1
42/13
45
2
Tekstilac logoTekstilac
18
8/4/6
17/10
28
3
Semendrija 1924 logoSemendrija 1924
17
7/7/3
17/12
28
4
Indjija logoIndjija
17
8/4/5
18/15
28
5
FK Dubocica logoFK Dubocica
16
7/6/3
18/16
27
6
Jedinstvo UB logoJedinstvo UB
18
7/5/6
22/24
26
7
FK Radnicki Sremska Mitrovica logoFK Radnicki Sremska Mitrovica
18
6/7/5
17/16
25
8
Kolubara logoKolubara
18
6/6/6
22/17
24
9
Macva Sabac logoMacva Sabac
18
6/6/6
15/12
24
10
FK Vrsac logoFK Vrsac
18
6/6/6
12/15
24
12.01 19:00
Proleter logoProleter

-

Indjija logoIndjija

-

12.02 23:00
Metalac Gornji Milanovac logoMetalac Gornji Milanovac

-

Kolubara logoKolubara

-

12.02 23:00
FK Dubocica logoFK Dubocica

-

FK Graficar Beograd logoFK Graficar Beograd

-

12.02 23:00
Jedinstvo UB logoJedinstvo UB

-

Tekstilac logoTekstilac

-

12.02 23:00
Macva Sabac logoMacva Sabac

-

Semendrija 1924 logoSemendrija 1924

-

12.02 23:00
FK Radnicki Novi Belgrad logoFK Radnicki Novi Belgrad

-

OFK Beograd logoOFK Beograd

-

12.02 23:00
Sevojno Uzice logoSevojno Uzice

-

FK Radnicki Sremska Mitrovica logoFK Radnicki Sremska Mitrovica

-

12.02 23:00
FK Vrsac logoFK Vrsac

-

Mladost Novi Sad logoMladost Novi Sad

-

12.10 22:00
Kolubara logoKolubara

-

Jedinstvo UB logoJedinstvo UB

-

12.10 23:00
Indjija logoIndjija

-

FK Vrsac logoFK Vrsac

-

12.10 23:00
Tekstilac logoTekstilac

-

FK Radnicki Novi Belgrad logoFK Radnicki Novi Belgrad

-

12.10 23:00
Semendrija 1924 logoSemendrija 1924

-

Sevojno Uzice logoSevojno Uzice

-

12.10 23:00
FK Radnicki Sremska Mitrovica logoFK Radnicki Sremska Mitrovica

-

Metalac Gornji Milanovac logoMetalac Gornji Milanovac

-

12.10 23:00
OFK Beograd logoOFK Beograd

-

FK Dubocica logoFK Dubocica

-

12.10 23:00
Mladost Novi Sad logoMladost Novi Sad

-

Macva Sabac logoMacva Sabac

-

12.10 23:00
FK Graficar Beograd logoFK Graficar Beograd

-

Proleter Novi Sad logoProleter Novi Sad

-

12.13 19:00
Mladost Novi Sad logoMladost Novi Sad

-

Semendrija 1924 logoSemendrija 1924

-

02.24 22:00
FK Radnicki Novi Belgrad logoFK Radnicki Novi Belgrad

-

Kolubara logoKolubara

-

02.24 23:00
Metalac Gornji Milanovac logoMetalac Gornji Milanovac

-

Semendrija 1924 logoSemendrija 1924

-

02.24 23:00
Sevojno Uzice logoSevojno Uzice

-

Mladost Novi Sad logoMladost Novi Sad

-

11.28 00:00
Kolubara logoKolubara

0

Sevojno Uzice logoSevojno Uzice

0

11.27 19:00
FK Radnicki Sremska Mitrovica logoFK Radnicki Sremska Mitrovica

1

Macva Sabac logoMacva Sabac

0

11.27 19:00
Proleter logoProleter

0

FK Dubocica logoFK Dubocica

0

11.26 19:00
Indjija logoIndjija

2

Mladost Novi Sad logoMladost Novi Sad

0

11.26 19:00
FK Graficar Beograd logoFK Graficar Beograd

4

FK Radnicki Novi Belgrad logoFK Radnicki Novi Belgrad

2

11.26 19:00
OFK Beograd logoOFK Beograd

3

Jedinstvo UB logoJedinstvo UB

0

11.26 19:00
Semendrija 1924 logoSemendrija 1924

1

FK Vrsac logoFK Vrsac

0

11.26 19:00
Tekstilac logoTekstilac

1

Metalac Gornji Milanovac logoMetalac Gornji Milanovac

2

11.23 21:00
Metalac Gornji Milanovac logoMetalac Gornji Milanovac

1

Macva Sabac logoMacva Sabac

2

11.22 19:00
Jedinstvo UB logoJedinstvo UB

1

FK Vrsac logoFK Vrsac

1

11.22 19:00
OFK Beograd logoOFK Beograd

2

Tekstilac logoTekstilac

0

11.22 19:00
Proleter logoProleter

2

FK Radnicki Sremska Mitrovica logoFK Radnicki Sremska Mitrovica

2

11.22 19:00
Sevojno Uzice logoSevojno Uzice

0

Indjija logoIndjija

1

11.22 19:00
FK Graficar Beograd logoFK Graficar Beograd

1

Kolubara logoKolubara

0

11.21 21:00
FK Dubocica logoFK Dubocica

2

Semendrija 1924 logoSemendrija 1924

1

11.21 19:00
FK Radnicki Novi Belgrad logoFK Radnicki Novi Belgrad

2

Mladost Novi Sad logoMladost Novi Sad

2

11.18 21:00
Macva Sabac logoMacva Sabac

1

Kolubara logoKolubara

0

11.18 19:00
Jedinstvo UB logoJedinstvo UB

3

FK Graficar Beograd logoFK Graficar Beograd

1

11.18 19:00
Metalac Gornji Milanovac logoMetalac Gornji Milanovac

2

OFK Beograd logoOFK Beograd

0

11.18 19:00
Sevojno Uzice logoSevojno Uzice

0

Tekstilac logoTekstilac

2

thứ
CLB
Số trận
W/D/L
W/L
Điểm
1
OFK Beograd logoOFK Beograd
18
14/3/1
42/13
45
2
Tekstilac logoTekstilac
18
8/4/6
17/10
28
3
Semendrija 1924 logoSemendrija 1924
17
7/7/3
17/12
28
4
Indjija logoIndjija
17
8/4/5
18/15
28
5
FK Dubocica logoFK Dubocica
16
7/6/3
18/16
27
6
Jedinstvo UB logoJedinstvo UB
18
7/5/6
22/24
26
7
FK Radnicki Sremska Mitrovica logoFK Radnicki Sremska Mitrovica
18
6/7/5
17/16
25
8
Kolubara logoKolubara
18
6/6/6
22/17
24
9
Macva Sabac logoMacva Sabac
18
6/6/6
15/12
24
10
FK Vrsac logoFK Vrsac
18
6/6/6
12/15
24
11
FK Graficar Beograd logoFK Graficar Beograd
18
5/6/7
25/28
21
12
Metalac Gornji Milanovac logoMetalac Gornji Milanovac
18
4/7/7
12/19
19
13
FK Radnicki Novi Belgrad logoFK Radnicki Novi Belgrad
17
4/6/7
22/26
18
14
Sevojno Uzice logoSevojno Uzice
18
3/7/8
11/21
16
15
Proleter logoProleter
18
3/4/11
16/32
13
16
Mladost Novi Sad logoMladost Novi Sad
17
1/8/8
12/22
11
Chia sẻ với bạn bè đi
Telegram

Telegram

copyLink

CopyLink

hủy